True คับ ไขข้อสงสัยi6 ที่งาน ctw ให้ที

กระทู้คำถาม
พรุ่งนี้ไปในงานจะได้ไม่ช้าครับ

1. ผมลูกค้าเก่าเกิน 4 เดือน. ถ้าจะเปลี่ยนโปรโทรในงานเป็น 4g extra หรือ s m l. โดยใช้เบอร์เดิมได้หรือไม่

2. การจะผ่อน 0% 10เดือน กับบัตรเครดิตที่ร่วมรายการ. ทำได้เฉพาะเปิดเบอร์ใหม่.     หรือ เบอร์เก่าแต่ใช้แพคเกจที่ร่วมรายการก็ผ่อนได้

3. ถ้าเปิดเบอร์ใหม่ พร้อมแพคเกจ S M L. สัญญาผูกพันธ์นานแค่ไหนครับถึงจะเปลี่ยนแพคเกจ หรือปิดเบอร์ได้

ขอบคุณคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่