ช่วยแนะนำหูฟังแบบ Earphone ไว้ฟัง Epic Music ทีครับ?

กระทู้คำถาม
ผมไม่มีความรู้เรื่องการเลือกซื้อหูฟังเลยครับ และผมเป็นคนชอบฟังเพลงแนว Epic Music ครับ พวกเพลงประกอบภาพยนตร์ เพลงประกอบเกมก็ชอบครับ
คือผมไปซื้อหูฟัง VITAMINO – Zipper Earphone มาแต่เสียงมันไม่ใช่อะครับ เสียงมันแน่นๆ ดังก้องๆ ยังไงไม่รู้ครับ ไม่ชอบเสียงแบบนี้เลยครับ
ผมยังจะชอบเสียงหูฟังที่แถมมากับโทรศัพท์มือถือ HTC มากกว่าอีกครับ
ผมอยากได้หูฟังเสียงใสๆ นิ่มๆ เสียงคมชัด มีมิติ สำหรับฟังเพลงแนว Epic Music ควรจะเลือกหูฟังอะไรดีครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่