มีหน้าร้านไหนแนะนำบ้างครับ ที่รับซื้อ i5 16GB Silver ได้ราคาดีๆ

กระทู้คำถาม
คืผมต้องการที่จะขาย i5 16GB silver ใครพอจะมีร้านที่รู้จัก และให้ราคาดีๆบ้างครับ
เครื่องผม สภาพ 95-97%  อุปกรณ์ยกกล่อง ต้องการขายราคาประมาณ 10000-11000 บาท
ใครพอจะมีร้านแนะนำ หรอว่าสนใจ ทิ้งไลน์หรอว่าเมลล์ไว้นะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าเป็นคุณจะซื้อราคานี้รึป่าวครับ
แสดงความคิดเห็น