an error occurred when unpacking unarc.dll returned an error code: - 1 แก้ยังไงครับช่วยที

an error occurred when unpacking unarc.dll returned an error code: - 1
ERROR archive data corrupted (decompression fails) มัขึ้นอย่างเงี่ยครับตอนผมโหลดเกมแผ่น 2 แมร่งโครตเสียรมณ์เลยยย
ช่วยทีครับต้องแก้ยังไงครับ ทำยังไงบอกทีนะครับ ขอบคุณครับTT

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่