ไฟล์ word มีข้อมูลแต่เปิดดูไม่ได้ แก้ยังไงคะ มันขึ้นว่า the file cannot be opened because there are problems with ....

กระทู้คำถาม
มันขึ้นว่า he file cannot be opened because there are problems with the contents

จขกท ลองส่งไฟล เข้าเมลตัวเอง สามารถดูได้ว่าเนื้อหามันเกี่ยวกับอะไร แต่ที่นี้ ไฟล์ของ จขกท มันขึ้นข้อความแบบด้านบนเป็นร้อยๆไฟล์เลยค่ะ พอจะส่งเมลละเชคทุกอันก็ทำได้ แต่ถ้ามีวิธีที่แก้ได้ โดยไม่ต้องส่งเมลก็ดีกว่า

ช่วย จขกท หน่อยนะคะ ไฟล์มันเยอะมาก

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
1. ขอดูภาพปัญหาดีกว่าครับ
2. ไฟล์ที่ปรากฏ Error ว่า file cannot be opened because there are problems with the contents
    สามารถเปิดด้วย Word ได้หรือไม่ครับ
3. คุณใช้ Open Office หรือว่า MIcrosoft Office รุ่นใดครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่