ปีใหม่ พาแฟนไปไหนดี

ช่วงปีใหม่ แฟนผมจะมาเที่ยวครับ พาไปไหนดี?
กำลังสงสัยว่ากรุงเทพมีอะไรทำบ้าง หรือถ้าเป็นต่างจังหวัดมีไอเดียอะไรดีๆบ้างครับ

ป.ล. ปกติสังสรรค์ กับครอบครัวทุกปีเลย ไม่ค่อยได้ทำอย่างอื่นช่วงนี้
ป.ล.2 กรุงเทพมีร้านอะไรเด็ดๆบ้างครับ? ผมเคยไป น้ำซ่า bottling trust, ผัดไทยประตูผี, กุ้งอบวุ้นเส้นซอย 1 แถววงเวียนใหญ่. กำลังเล็งร้าน saxophone แถว อนุเสาวรีย์ อยู่ ได้ยินว่าบรรยากาศ sexy ดี. ใครมีร้านอาหารเด็ดๆ แนะนำทีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
ความคิดเห็นนี้ถูกลบเนื่องจาก กระทู้นี้ถูกลบโดยระบบอัตโนมัติทั้งนี้เพื่อเป็นการรักษาบรรยากาศการสนทนา ของเพื่อนสมาชิกโดยรวมค่ะ

ความคิดเห็นนี้ได้ถูก Pantip.com ลบออกไปจากระบบแล้ว หากเนื้อหาที่ถูกลบยังคงถูกนำไปแสดงใน application หรือเว็บไซต์ใดๆ ทาง Pantip.com ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆด้วย การดำเนินการทางกฎหมายกรุณาติดต่อผู้พัฒนา application หรือเว็บไซต์นั้นๆโดยตรงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่