ปรึกษาเรื่อง iPad mini 3 ค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือหนูจะปรึกษาเรื่องไอแพดมินิ3 ที่เพิ่งออกมาใหม่
คือหนูจะเอา iPad3 Wi-Fi + cellular 32GB ไปขาย
แล้วนำมาซื้อ iPad mini 3 Wi-Fi + cellular 16 GB

จากที่อ่านข้อมูลมาคร่าวๆหนูว่าก็โอเคน่ะ โดยส่วนตัวไม่ซีเรียสเรื่องความจำอยุ่แล้ว แต่ที่อยากเปลี่ยนเพราะว่า มันหนักมากเลยอ่ะค่ะเวลาแบกไปไหนมาไหน ยิ่งใส่เคสน่ะ อื่อหืออย่าได้บอกใคร เมื่อยมือเลยหละ!!!
เคยไปสำผัสมินิมาแล้วรู้สึกกระทัดรัดดีค่ะ

จะถามว่า ถ้าเอา iPad3 wifi+cellular 32 GB ไปเทริน เขาจะให้ราคาหนูประมาณเท่าไหร่หรอค่ะ จะพอซื้อ iPad mini 3 wifi+cellular 16 GB มั๊ย ฮือๆๆ  

ปล. ไอแพด3 ที่หนูมีอยุ่ตอนนั้นซื้อมาแพงมากเลยน่ะ ราคาเตงๆเต็มๆร้องไห้
ใช้มาจะครบสองปีเต็มแล้วค่ะ

ร้องไห้ ตรงขอบที่เป็นมุมมันยุบๆเพราะเผลอไปกระแทกอ่ะค่ะ แค่ 2 มิลลิเมตรเองอ่ะ เขาจะกดราคาเยอะมั๊ยย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่