กริ้งไร้สาย(เสียงดัง) สามารถสั่งซื้อออนไลน์ ได้ที่ไหนบ้างคะ

กระทู้คำถาม
ตั้งใจจะซื้อกริ้งไร้สายไปถวายวัดค่ะ เอาไปติดศาลา(ขนาดเล็ก) ไล่นกพิราบ เพราะนกเข้าไปขี้ในตัวศาลา
เลยตั้งใจจะซื้อกริ่ง 2 ตัวเอาไปติด จึงต้องการเสียงดังมาก (ดูจากในเว็บ เสียงเบามากเลยค่ะ)

ผู้รู้ท่านไหนทราบ รบกวนด้วยนะคะ ศาลาพึ่งบูรณะใหม่กลัวจะเก่าเพราะนกพิราบจริงๆ
(หรือผู้รู้ท่านไหนมีวิธีไล่นกพิราบ แนะนำมาได้เลยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่