เกาะห้อง และ เกาะพีพี ช่วงมีนาคม 2558 เลือกไปเที่ยวไหนดี

สวัสดีค่ะ วันนี้มีเรื่องรบกวนนิดนึงค่ะ
พอดีซื้อแพลนเที่ยวกระบี่ไว้ช่วง 18-20 มีนาคม 2558 ไปไฟลท์เช้า(07.30-08.50) กลับ (22.10-23.30)
ซื้อแพคเกจทัวร์ไว้แค่วันแรกไปซิตี้ทัวร์(วัดถ้ำเสือ/เขาขนาบน้ำ/ปูดำ)
วันที่สองไปเที่ยว4เกาะ (เกาะปอดะ/เกาะไก่/ทะเลแหวก/ถ้ำพระนาง/หาดไร่เลย์ โดยเรือหางยาว)
วันที่สาม (ยังไม่ได้แพลนอะไรไว้เลยค่ะ)

เลยมีคำถามจะถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่เคยไปกระบี่ว่า ถ้าต้องเลือกระหว่างหมู่เกาะพีพี และหมู่เกาะห้อง ควรไปที่ไหนดีคะ
หรือว่ามันก้อสวยเหมือนๆกะ4เกาะที่ซื้อแพคไว้แล้วค่ะ หรือมีสถานที่ไหนแนะนำเพิ่มเติมมั้ยคะ คือเจ้าของกระทู้ว่ายน้ำไม่เป็นนะคะ แต่ชอบทะเลมากไม่เน้นดำน้ำค่ะเพราะกลัวค่ะ ก้อเลยคิดไม่ตกว่าจะซื้อแพคเพิ่มไปเกาะต่างๆหรือพักผ่อนชิวส์ๆที่ไหนดีค่ะ รบกวนด้วยนะคะ อ้อลืมบอกค่ะพักที่อ่าวนางนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ....

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่