อยากสร้างบ้านมีงบประมาณ 3 แสน

คือ ไม่เคยคิดที่จะสร้าง และไม่มีความรู้ด้านนี้
ทีดินจริงๆแล้วเป็นของน้าครับ ซึ่ง รกเต็มไปด้วยต้นไม้ แล้วน้าเกินบอกว่า ถ้าสร้างขึ้นมาก็ให้ตัวผมไปอยู่ แล้วก็ในงบมา 3 แสน ส้รางได้ก็สร้าง

ก็เลยจะสอบถามผู้รู้ว่าเราควร จัดการอย่างไร บางครับ อยากสร้างหลังเล็กๆอยู่ คนเดียว ทีดิน 100 ตารางวา
อยากสร้างบ้านแค่ 50 ตารางวาไม่เกินครับ

พอจะมีผู้รับเหมาหรือบริษัทที่ไว้ใจได้บางไหมครับ
ขอบคุณครับยิ้มยิ้มยิ้ม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่