ช่างตัดชุดทำงานให้เราผิด ถ้าเป็นเพื่อนๆจะยอมจ่ายเงินไหมค่ะ

กระทู้สนทนา
เราสั่งให้ช่างตัดชุดฟอร์มกางเกง แต่ช่างตัดผิดเป็นกระโปรงมาให้ ตัดเสร็จแล้วด้วย ถ้าเป็นเพื่อนๆจะยอมจ่ายเงินไหมค่ะ ช่างตัดเสร็จแล้ว แต่ไม่ใช่ชุดที่เราอยากได้ กระโปรงก็เชยมากตัดยาวคลุมเข่าเป็นป้าเลย ชุดนึงไม่ใช่ร้อยสองร้อย เป็นพันเลย ถ้าเอาก็เสียความรู้สึกเรา และยังต้องเสียเงินไปแก้ใหม่อีก ถ้าไม่เอาก็เสียความรู้สึกช่าง ช่างจะมองเราไม่ดีเรื่องมากรึเปล่า เอาไงดีค่ะนานาโน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่