ต้องการตัว countdown timer ที่นับถอยหลังได้ไม่ต่ำกว่า 6 เดือน

ต้องการเอามาใส่ในกล่อง แล้วตั้งเวลา ให้กล่องเปิดในอีก 6 เดือนข้างหน้า
ไม่รู้ว่ามีตัว countdown timer ตัวไหนบ้างที่สามารถอยู่ได้โดยไม่ต้องต่อไฟภายนอก คือมีแบตในตัวก็สามารถอยู่ได้หลายเดือน
แล้วก็สามารถตั้งเวลาให้มันนับถอยหลังได้หลายเดือนด้วยอะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
นาฬิกาตั้งโต๊ะ แบบดิจิตอล ยี่ห้อดีๆหน่อย จะมีฟังก์ชั่นนี้ครับ  แต่ปกติที่ผมเจอมาจะนับถอยหลังได้ 30 วันนะ  6 เดือนนี่ ไม่แน่ใจว่ามีรึป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่