[AUPAIR] รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แจงขั้นตอนการหาโฮสด้วยตัวเองใน aupair-world.net ค่ะ

คือเราพอจะะทราบวิธีการคร่าว ๆ ว่าต้องประกาศหา บลาๆๆ แต่ที่อยากจะทราบเพิ่มคือ

หลังจากที่เราแมชท์กับโฮสได้แล้วเราจะต้องทำอะไร เตรียมเอกสาร หรือเจรจาต่อรองกับโฮสย่างไรคะ

ขอความกรุณาผู้ที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำทีนะคะ เราหลงทิศมากๆ

เราอยากไปเองโดยไม่ผ่านเอเจนต์ ไม่ได้งกอะไรหรอกค่ะเพียงแต่รู้สึกว่ายังไงเราก็คงจะโดนละเลยจากเอเจนต์อยู่ดี คงต้องพึ่งตัวเองอยู่แล้วไรงี้

รบกวนนะคะ เราอาจจะถามมากหรือรบกวนจนน่ารำคาญไปหน่อย แต่ว่าถ้าสามารถบอกเราได้โดยละเอียด ทีละขั้นตอน ก็จะขอบพระคุณมากเลยค่ะ ฮือ

ส่งเมลล์มาหาเราที่ me.spg-aeiy@live.com ได้เลยค่ะ หรือทิ้งเมลล์ ไลน์ เฟซไว้ก็ได้ค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่