อยากเปลี่ยนตัวเองอ่ะค้าT^T อยากเปลี่ยนให้ดูดีขึ้นกว่านี้อ่ะค่ะ

คือ อย่าแรกเลยเนอะ เราเป็นคนไม่สวยเล้ยยย เรียกได้ว่าขี้เหร่ด้วยซำ้ เศร้าจุง คือเรามีข้อเสียคือ
1.ผิวดำมว๊ากกกก ดำแบบดำเกิน แถมเพื่อนสนิทก้ขาวหมดเลย เวลาเดินกับพวกมัน คนอื่นก้จะมองแบบ ทำไมอีนี้ไม่เข้าพวก
2.แขน/ขาใหญ่มากค่ะ คือ เราสูง 161ค่ะนน. 48 แต่แบบ ขานี้บะลีมฮึ่มมาก ใหญ่เกินหน้าเกินตาเลยค่ะ
3.เป็นคนมีเหนียงอ่ะ เวลาถ่ายรูปนี้เหนียงมาเต้มเลยค้า แบบน่าเกลียดมากก
4.เป็นคน เข่าด้าน ศอกด้าน ตาตุ่มด้านค่ะ(แถมจุ้กกุแร้ก้ดำและมีหนังไก่ด้วยค่ะ) TT
5.เป็นคนลดนำ้หนักง่ายมากและขึ้นเร็วมากเช่นกัน แบบบางทีลดไป8โล ขึ้นมาอีก10โล ฟังดูเว่อๆเนอะ แต่มันจริงอ่ะ TT
6.แถมเป็นคนมีพุงอีกค่ะ ทำยังไงก้ไม่หายสักที
   ใครพอรู้วิธีแกปัญหาเหล่านี้ช่วยทีน่ะค้า ขอบคุณมากๆเลยน่ะค่ะ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่