หน้าผากดำ คางดำ มีวิธีแก้ ไหม??

หน้าผาก และ คางมีสีดำมาก จะมีส่วนที่ขาวแค่ต้อง แก้ม คือ ขาวแค่ช่างกลางของใบหน้า ใช้ครีมมาหลายยี่ห้อแล้วแต่ก็ยัง ไม่ดีขึ้น
ไม่รู้จะใช้วิธีไหนดี มะขามเปียก็ใช้บ้าง ก็ยังเหมือนเดิม ตอนนี้หน้าเป็นเหมือนทางม้าลายเลย ขนาดแต่งหน้า เน้นครีมเยอะๆตรงจุดที่ดำก็ยังเหมือนเดิม
ยังเห็นว่าดำชัดมากๆ ตอนนี้กรุ้มใจมากๆค่ะ แต่งหน้าขนาดไหนคนก็ยังทักว่าทำไม ขาวแค่ตรงแก้ม ...
เพื่อนๆมีวิธีเด็ดๆ ดีๆ ช่วยบอกช่วยแชร์ให้ด้วยค่ะ..ขอบคุณมากค่ะ

ปล.ตอนนี้ใช้ครีมของ NIVEA SUN Whitening SPF 50 PA+++ พึ่งใช้ เพื่อนคนไหนที่กำลังใช้ครีมตัวนี้ หรือเคยใช้ครีมตระกูลนี้อยู่
ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ว่าได้ดีรึป่าว..

ขอบคุณค่ะ...
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่