iPod Nano 6 ดีป่าวครับ จะซื้อไว้ใส่เป็นนาฬิกา

กระทู้คำถาม
พอดีที่ รร. ไม่อนุญาติให้นำพวก โทรศัพท์ กล้อง mp3 อะไรพวกนี้ไป แต่เดี๋ยวนี้รู้สึกเบื่อๆอยากฟังเพลง ผมเล็งๆ Nano Gen 6 เพราะเคยเห็นคนใส่เป็นนาฬิกา เท่มากกกกกก มันดีป่าวครับ การใช้งานก็
1. ดูเวลา
2. ฟังเพลง
3. จับเวลา (กรณีเข้าแล็บเคมี)

ประมาณนี้อ่ะครับ แล้วตอนนี้ยังซื้อผ่าน Apple Online Store ได้รึป่าว ราคาประมาณเท่าไหร่แล้วรับประกันแบบไหนครับ

หรือใครมีตัวอื่นแนะนำทีครับ ฟีเจอร์เยอะๆยิ่งดี ขอบคุณมากครับ

ปล. แท็กผิดห้องขออภัยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
ดีครับ เคยใช้อยู่ แต่มันกันนำ้ไม่ได้ กับต้องกดดูเวลาเอง เท่าที่เคยใช้ก็มีข้อเสียแค่สองอย่างนี่แหละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่