ไปเรียนเต้นกันไหม

กระทู้คำถาม
ก็คือเราอยากเรียนเต้นอ่ะ อยู่กรุงเทพหาเพื่อนไปเรียนด้วยล่ะก็ใครมีแบบครูจากเกาหลีมาสอนนอกสถานที่ไหมอ่ะ ขอที่เดินทางแนวบีทีเอสได้จะดีมาก~ ถ้ายังไงใครสนใจหรือแนะนำอะไรทิ้งไลน์คาคาหรือเฟสไว้ก็ได้เดี๋ยวแอดไป อาจเรียนร้องเพลงด้วยอันนั่นดูก่อนเนาะแล้วก็อาจไปออดิชั่นด้วยน่ะ ลองๆดูขออายุไม่เยอะมาก มาทำตามความฝันกันน่าค่ะ เราเรียนคนเดียวอ่ะแบบหากลุ่มมาอยู่ด้วยกันเดินไปด้วยกันน่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่