ย้ายค่ายจาก Truemove H มา DTAC เบอร์หายกลางอากาศ ทำไงดีครับ???

กระทู้คำถาม
ผมแจ้งย้ายค่ายหมายเลข 097095XXXX จากทรู มา ดีแทค
เช้านี้ซิมทรูใช้ไม่ได้ เปลี่ยนมาใส่ดีแทคก็ใช้ไม่ได้
โทรหาCCดีแทค บอกยังไม่มีเบอร์ในระบบ ยังอยู่กับทรู
โทรหาCCทรู บอกเบอร์ย้ายออกเรียบร้อยแล้ว ตัดสัณญาณ
.
.
อ้าว....ซวยแร้ววววว  โทรหาCCดีแทคอีกรอบ บอกจะตามเรื่องให้
ตั้งแต่ 9 โมงเช้า นี่ บ่าย 2 โมง ซิมยังไม่มีคลื่นเลย
ทำไงต่อเนี่ยะ เบอร์ผมต้องใช้นะครับ

ปล.ไม่ค่อยประทับใจCCดีแทคเลย ผมมาเป็นลูกค้าคุณ แต่ให้ตามเรื่องเอาเอง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่