[CR] เดินชมงาน Gunpla EXPO 2014 ครับ ขอเชิญรับชม

สวัสดีครับ   มี CR งาน Gunpla Expo 2014 มาฝากกันครับ

พอดีผ่านไปเห็นป้ายงานครับ ชอบภาพปกมากเลยครับ สวยดีเลยอยากขึ้นไปดูครับ
งานจัดวันที่ 29 ต.ค. ถึง 2 พ.ย. นะครับ
จัดที่ Siam Paragon ครับ ชั้น 5  ตรงบริเวณที่ซื้อตั๋วหนังเลยครับ

ปกติผมก็ไม่ได้เล่น Gunpla นะครับ แต่ชอบการออกแบบของหุ่นยนต์ Gundam ครับ
ในงานมีประวัติ มีรายละเอียดของ Gundam พอควรเลยนะครับ
คนที่ไม่ได้เล่น Gunpla ก็มาดูหุ่นสวยๆ ได้ครับ

ขอนำภาพในงานมาให้รับชมครับ

ชื่อสินค้า:   Gunpla
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่