มีใครรอวีซ่านักเรียนอยู่บ้างค่ะ มาคุยกัน

ตามหัวข้อเลยค่ะ มีใครรอวีซ่านักเรียนไม๊ รอกันนานเท่าไรแล้วค่ะ (วีซ่าออสฯ)

ของ จขกท. ยื่นวีซ่านักเรียน + ติดตาม   ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลย o.O
แล้วรอนานไม๊ค่ะ กว่าสถานฑูตจะโทรมาสัมภาษณ์. ใครพอทราบไม๊ค่ะ

ของ จขกท. ยื่นเมื่อวันที่ 15 ต.ค.
คอร์ดที่ลงเรียนไว้เริ่ม 24 พ.ย. นี้แล้ว จะทันไม๊ง่ะ ><"
ลุ้นมากๆๆ และเครียดสุดๆ เลย
ใครรอวีซ่านักเรียนอยู่บ้างมาพูดคุยกันนะค่ะ ^^"
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่