ขอความเห็นครับ X-trail , CX5 , Forester

กระทู้คำถาม
ผมต้องการรถที่สามารถขนจักรยานได้ ในงบที่กำหนดไว้คือ 2 ล้าน บวกลบได้นิดหน่อยครับ
ที่ดูไว้ก็มี 3 ตัวนี้ครับ X-trial , CX5 , Forester ตั้งใจว่าเอาไว้ไปลุยๆตามต่างจังหวัดด้วย
ตอนนี้ยังไม่ได้ลองขับเลยครับ อย่าง Subaru Forester ก็พอได้ยินชื่อเสียงเรื่องสมรรถนะมาบ้าง แต่ก็ไม่ค่อยมั่นใจเรื่องศูนย์เท่าไหร่

ใครมีประสบการณ์ตรงแนะนำผมหน่อยครับ หรือแนะนำรุ่นอื่นก็ได้นะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่