ต้องการเมล็ดพันธุ์ถั่วเขียว ถั่วลิสงค่ะ

เช่าที่ดินทำเกษตร5ไร่ ที่อ.หนองบัวระเหว จ.ชัยภูมิ
อยากได้เมล็ดพันธุ์ถั่วเขียว ถั่วลิสง ปลูกกินเองและใช้เป็นปุ๋ยพืชสดบำรุงดินหลังเก็บเกี่ยวข้าว
ถามธกส.หนองบัวระเหวไม่มีเมล็ดพันธุ์ เพราะเกษตรแถวนั้นปลูกข้าวนาปี อ้อย มันสำปะหรังค่ะ
ช่วยแนะนำแหล่งยืม หรือ ซื้อเมล็ดพันธุ์ด้วยค่ะ
อินบ๊อกซ์ หรือ Email: kiftbkk@gmail.com ขอบคุณค่ะ

ภาพประกอบจากเน็ตค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่