สอบถามเส้นทางจาก E-Hotel Higashi Shinjuku Hotel ไป คาวากุจิโกะ

ขอถามเป็นข้อนะคะ ถ้าเราถามงง ต้องขอโทษด้วยค่ะ เพราะเพิ่ง bagpacker ญี่ปุ่นครั้งแรก
1.เส้นทางที่สะดวกและประหยัดสุดจ้า (ถ้ามี suica card)
2.ถ้านั่ง taxi จากโรงแรมไปสถานีชินจูกุ (เพื่อขึ้นรถบัสไปคาวากุจิโกะ) ราคา taxi จะประมาณกี่เยนคะ
ขอบคุณมากค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เราพักที่เดียวกันเลยค่ะ จากสถานีตรงโรงแรมนั่งรถไฟใต้ดินมาลง ชินจูกุ แล้วนั่งรถบัสไปง่ายกว่าค่ะ จากชินจูกุไปคาวาแค่2-3 ชั่วโมงเท่านั้นค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่