จะไปออสเตเรียคนเดียว แถมเดินทางเครื่องบินครั้งแรก เตรียมตัวอย่างไรบ้างคะ บ้านนอกไม่รู้เรื่องอะไรเลยค่ะ

คือเราจะเดินทางไปเที่ยวคนเดียว และเป็นการขึ้นเครื่องครั้งแรกค่ะ ในประเทศก็ไม่เคยนั่งค่ะเลยไม่ทราบเลยต้องเตรียมตัวอย่างไรไม่ให้โชว์โง่คะ
ว่ากันตรงๆคืออกหักอยากหนีไปพักใจไกลๆสักครั้งในชีวิต ต้องเตรียมอะไรเป็นพิเศษรึเปล่าคะสำหรับการดำเนินชีวิตที่นั่น แนะนำด้วยนะคะ อ้อภาษาก็ไม่แข็งแรงมากนักแต่พอจับใจความได้สื่อสารได้ จะเอาตัวรอดได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่