ปสก.จริง18+ ขอแลกแบบว่ากัน

เนื่องจากเมื่อบ่ายวันนี้เจ้าตัวเขาทักแชทมาคับว่า มันส่งผลต่อชีวิตของเขาโดยมีทั้งรูปในแชทและรูปโปรไฟล์ เขาอับอายมากๆและเสียใจมากๆ ร้องขอให้ลบกระทู้นี้คับ ก่อนอื่นผมต้องขอโทษผ่านในกระทู้นี้เลยล่ะกันน่ะคับ เพราะว่าตอนนี้ปิดเฟสไปแล้วไม่สามารถติดต่อได้

แต่มีเรื่องบางอย่างที่ทำให้ผมคาใจผมขอไม่ลบกระทู้ละกันน่ะคับขอเป็นลบเนื้อหาทั้งหมดแทน เรื่องที่ว่าก็คือ เธอคนนี้เป็นใครแล้วทำไมถึงได้ทักแชทคนอื่นขอแลกแบบว่าไปทั่ว หลังจากที่ได้ตั้งกระทู้ไปเมื่อวานคับ ก็ได้รู้ข่าวจากเพื่อนคับว่าก็มีคนโดนแบบนี้เหมือนกันเยอะมาก ซึ่งคนที่โดนแบบนี้เป็นคือ พี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆ "เพศชาย" ที่อยู่ในจังหวัดเดียวกันซึ่งผมก็รู้จักพวกเขาเกือบทั้งหมดคับ ผมเองก็งงว่าคนที่ทำคงจะเป็นคนไม่ใกล้ไม่ไกล (เห็นหลายๆคห.บอกว่าเป็นเพจเปี้ยกไรเดอร์ แต่เจ้าของเพจก็ได้ออกมายืนยันแล้วคับว่าไม่ใช่ ซึ่งจริงรึเปล่าผมก็ไม่รู้คับ ผมไม่รู้จริงๆ ขอโทษแทนคนที่เขากล่าวหาเพจนี้ด้วยคับ)

โดยวิธีการของเธอคือจะสุ่มชื่อจากในเฟสแล้วทักแชทไป จะแกล้งว่าทักผิด(น่าจะทักตามชื่อเฟสน่ะคับ โดยชื่อเฟสผมก็ขึ้นต้นว่าคิม...... โดนทักว่า "พี่คิมโคราชปะค่ะ"  ส่วนกรณีของเพื่อนผมชื่อเฟสขึ้นต้นด้วย Wat........... ก็โดนทักว่า "พี่วัดโคราชปะค่ะ") ทักผิดแล้วเธอยังคงที่จะพยายามแลกของแบบว่าอยู่คับ โดยจะพยายามมากใครที่เคยอ่านข้อความของผมจะรู้น่ะคับ คล้ายๆว่าจะดูของของเราให้ได้โดยที่เราก็ไม่รู้ด้วยว่าฝ่ายตรงข้ามเค้าถามรูปตอนนั้นจริงมั้ยหรือว่ามีรูปเตรียมไว้แล้วเพื่อที่จะหลอกดูรูปเรา (วิธีนี้สามารถแก้ได้โดยสั่งให้เขาทำท่าคับ เช่น ชูสองนิ้ว ทำท่าทางต่างๆ เป็นต้น)

สุดท้ายนี้ก็ขอเตือนใครหลายๆคนน่ะคับ หากเจอใครที่ทักมาแบบนี้หรือมีพฤติกรรมแนวๆนี้ขอให้หลีกเลี่ยงน่ะคับ(หรือว่าตอบกลับแบบที่ผมทำ) เพื่อเป็นการรักนวลสงวนตัว รักษาภาพพจน์ของเราด้วยคับ เราไม่สามารถเชื่อใจคนที่เราไม่รู้จักได้ ทุกวันนี้คนที่เรารู้จักจริงๆยังเชื่อใจไม่ได้เลยนับประสาอะไรกับคนแบบนี้ ส่วนใครมีมีอารมณ์จริงๆขอแนะนำให้ทำอย่างอื่นแทนคับอย่าไปแลกแบบว่ากัน อย่างนี้เลย หนังโป๊ในอินเทอร์เน็ตเยอะแยะคับ สวยกว่าไอ่คนที่ทักแชทเรามาอีก อีกอย่างขอฝากถึงคนที่ชื่อปอที่มาคุยกับผมนะคับ ถ้าคุณมีอารมณ์ขนาดนี้อยากมากถึงขนาดนั้นแนะนำให้หาสามีเป็นตัวเป็นตนสักทีคับ อย่าไปทักแชทเขาไปทั่วเลยสงสารคนที่เขาโดนคับเพราะเขากลัว

ปล.คนที่เข้ามาทีหลังก็ถามๆเพื่อนที่เคยอ่านล่ะกันน่ะคับ
ปล2.เพื่อนๆที่ผมรู้จักที่เคยโดนไม่กล้าคุยต่อแบบผมคับ ส่วนผมก็ตอบกลับไปแบบฮาๆ ไม่ได้แอ้มผมหรอก อิอิ
ปล3.ยอมรับเลยว่าเป็นติ่งวงอินฟินิทและเป็นคนที่ฮาๆแบบนี้ตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว ที่แชทกับเธอไปก็คุยปกติคับจะมารู้ตัวอีกทีว่าฮาก็ตรงที่กลับมาอ่านใหม่อีกรอบ
ปลสุดท้าย.ขอโทษจับใจจริงๆคับ ลึกๆก็สงสารเธอเหมือนกันที่อุตส่าห์บอกผมว่ารู้กันสองคนแต่เธอเล่นแบบนี้มากี่คนแล้วมันมากกว่าสองคนล่ะคับ คิดว่าการทำแบบนี้น่าจะทำให้เข็ดหลาบและไม่กล้าไปทำแบบนี้กับใครอีก
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2

อย่าบอกใครนะ รู้กันสองคน

รู้กันหมดเลย ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

ความคิดเห็นที่ 41
โดนไอ้พวกแก๊งนรกเปี๊ยกไรเดอร์แกล้งแล้วล่ะครับ มันแกล้งคนแบบนี้ไปทั่ว
ถ้าคุณหลงไปตามเกมมันแล้วไปโชว์ของให้มันดู มันก็จะแคปไปประจานหัวเราะกันสนุกสนานกับลูกเพจ
เหมือนพวกโรคจิตเลยอะไอ้พวกนี้ ตำรวจน่าจะไปจัดการมันบ้างนะ

ฝากบอกพวกมันด้วยว่าผมไม่เคยโดนหรอก
แต่สงสารคนที่เค้าโดน
บางคนเค้าอยู่เฉยๆไปชวนเค้าคุย ปลุกเร้าให้เค้าแสดงอารมณ์หื่นออกมา
สงสารคนที่ตามเกมคิดว่าอีกฝ่ายหื่นมาก่อนจริงๆเลยเอาด้วย สุดท้ายก็โดนประจาน

คือจะไม่ว่าเลยถ้าโดนมาหื่นใส่ก่อน อันนั้นถือว่าสนุกได้ เราก็ฮาด้วย
แต่กับคนที่เค้าอยู่เฉยๆแล้วคุณไปแกล้งเค้ามันก็ไม่ใช่นะ เค้าคงไม่มานั่งสนุกไปกับพวกคุณด้วยหรอก
ความคิดเห็นที่ 23
..เหมือนคุณเธอ จะทักเค้าไปทั่วเลยนะ  5555+

อันนี้เป็นกล่องแชทของผม เมื่อไม่กี่เดือนที่ผ่านมาครับ

..เรื่องมันมีอยู่ว่า เธอ(ที่น่าจะเป็นคนเดียวกับที่ จขกท. ว่า) ก็เคยทักแชทผมมาเหมือนกัน

..คนอะไรทักมาเวลาจะนอน ผมเลยแกล้งทำเมิน แล้วฟุบต่อ

หลังจากนั้น เธอคนนี้ ก็หายไปจากชีวิตผมตลอดกาล จนกระทั่งได้มาพบเธออีกที ก็ที่กระทู้นี้นี่แหละครับ
ความคิดเห็นที่ 26
เธอเริ่มทักผมตั้งแต่ช่วงเดือนธันวาคม ปี52 แล้วครับ

มาแนว จขกท.เลย นางก็บอกขอแลกหน่อย ไม่ไหวแล้ว เxี่ยน

ผมก็เริ่มจากการถ่ายส่วนบนผมส่งไปก่อน เห็นแค่ช่วงไหล่เฉยๆ เธอก็เริ่มส่งส่วนบนกลับมาครับ

เธอก็บอกว่าอยากเห็นข้างล่างอ่ะ ไม่ไหวแล้ว ตอนนั้นอยู่กับเพื่อนอีก 2 คน

เพื่อนผมเลยจัดให้ครับ หาถุงเท้า ทิชชู่ มาช่วยกันยัดในบ๊อกเซอร์ผม มังกรยังเรียกพี่เลยครับ แล้วก็ถ่ายส่งให้เธอดู

เท่านั้นแหล่ะครับ ผมเลยได้เห็นเธอเปลือยทั้งตัว (แต่ไม่เห็นหน้าเธอครับ)

หัวเราะเค้าล้อเล่นคร่อกฟี้
ความคิดเห็นที่ 89
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่