+++++++ ภาพและคลิปบอกเล่าเรื่องราว "กั้ง วรกร" งาน Wedding Fair @ Plus Mall Amata Nakorn +++++++

กระทู้สนทนา
เมื่อวันที่ 25 ที่ผ่านมาชายมีงาน ที่ Plus Mall อมตะนคร ชลบุรีค่ะ
งานต่างจังหวัดแวะเวียนมาเรื่อย ๆ แต่แฟนคลับก็ยังไม่ให้กำลังใจชายกันได้อยู่ดี ^^

ไปถึงงานเป็นงาน Wedding Fair ช่างเข้าก๊านนน เข้ากันกับชายดูทำเลอะไรโอเคมากมายบรรยากาศงาน
มีคนมารออยู่ก่อนแล้วซึ่งเป็นคนในพื้นที่ ดิชั้นเองไปถึงตอนแรกเจอคนนั่งรอ คิดว่าเป็นคนทั่วไปที่มารอดูเพราะไม่คุ้นหน้าเลย
พอทักทาย ก็ถึงได้รู้ว่าเป็นคนที่ชื่นชอบชายมานานมากแล้ว ตั้งแต่ชายยังประกวดอยู่ในบ้าน
เค้าบอกว่าไม่เคยเจอชายเลย แต่งานนี้มีโอกาสเลยเดินทางมาเจอชายค่ะ
ได้เห็นแบบนี้แล้วรู้สึกดีใจ และปลื้มใจมากมายค่ะ ที่ไม่ว่าจะไปที่ไหน
นอกเหนือจากแฟนคลับแล้ว ยังมีผู้คนอีกไม่น้อยที่แอบคอยเฝ้าติดตามผลงานชายอยู่เสมอ ๆ
ถึงแม้คนเหล่านี้จะไม่มีโอกาสที่จะได้มาเจอก็ตาม ปลื้มใจแทนชายมากมายค่ะ

พอเริ่มงานก็แบบ เห็นชายมาด้วยชุดที่แบบมาวินมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
วันนี้ชายทำผมหล่อดูแล้วให้ความรู้สึกเหมือนดูมาวินมาร้องเพลงให้ฟัง (ละครยังไม่ออนแต่ว่าได้ฟิลนั้นมากค่ะ)
วันนี้ชายดูมีเสน่ห์มา พูดเก่งไปไหน แต่ละมุข ต้องแบบว่า โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย เอาอะไรคิดคะ 555555+
แต่ละมุขของชาย 5555 เรียกเสียงกรี๊ดดดได้ตลอดเวลา
ตั้งแต่ชายออกจากบ้านเดอะดาวมา ชายก็พัฒนาไปเรื่อย ๆ จริง ๆ แถมยังพัฒนาการพูดขึ้นอีกด้วย

แล้ววันนี้ชายก็เอาเพลงใหม่มาร้อง เพลงซื้อกุหลาบให้ตัวเอง
แหม่ะ ..... ช่างโรแมนติกไปไหน จะบอกว่าชายร้องเพลงนี้ได้เพราะมากกกกกกกกกกกก
แต่นะ...ฮีก็ไม่พลาดที่จะพกกุหลาบติดตัวมาแจกคนดูด้วยฮ่าๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
แบบนี้จากที่คนรักมากอยู่แล้ว ยิ่งหลงกันไปใหญ่ ก็ชายน่ารักแบบเนี้ยะ
ที่ชอบสุดก็คงเป็นตอนที่พิธีกรให้ชายร้องเพลงสด ๆ เพลงให้ฉันดูแลเธอนี่แหละค่ะ
ชายร้องเพราะมากกกกกกกกก ชอบเพลงนี้นะคะ ถึงวันนี้ชายไม่ได้เอามาร้อง แต่ฟังแล้วรู้สึกดีมากมายค่ะเพลงนี้

เอาเป็นว่ามาชมภาพและคลิปกันเลยแล้วกันนะคะ ^^

แสดงความคิดเห็น