ขอคำแนะนำครับ. (การเดินทาง-ในเชียงใหม่)

เดินทางโดยรถสาธารณะนะครับ เน้นประหยัดค่าใช้จ่ายครับ
1.จากสถานีรถไฟเชียงใหม่ไปสำนักงานธนาคารแห่งประเทศไทย(ภาคเหนือ) ถนนโชตนาไปยังไงครับ
2.จากสำนักงานธนาคารแห่งประเทศไทย(ภาคเหนือ)ไปขึ้นดอยสุเทพ เดินทางยังไงครับ
3.จากถนนคนเดินที่เชียงใหม่. มาแถวสถานีรถไฟเชียงใหม่มายังไงครับ
4. จากสถานีรถไฟเชียงใหม่มาเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี  เดินทางยังไงครับ
5. จากสถานีรถไฟเชียงใหม่มาน้ำพุร้อนสันกำแพงเดินทางยังไงครับ
6. จากในตัวเมืองมาแถวสวนราชพฤกษ์ (งานพืชสวนโลก)เดิม เดินทางยังไงครับ
       พอดีจะมาดูนักเรียนแข่งขันตอบปัญหารอบชิงแชมป์ประเทศไทย ของแบ้งค์ชาติที่ธปท.เชียงใหม่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่