ช่วยแนะนำรองเท้ากันหิมะ หน่อยครับ

คือ ผมมาเรียนต่างประเทศ ครั้งแรก
และรู้สึกว่ามันใกล้จะหิมะตกแล้ว
แต่ยังไม่มีรองเท้า ที่สามารถเดินบนหิมะได้เลย และก็ไม่รู้ด้วยว่า ควรจะซื้อของ อะไร
มี ยี่ห้อ ไหนแนะนำมั้ยครับ เอาแบบเดินประมาณ -20องศา ได้อะคับ
อยากได้ที่แฟชั่นๆด้วยอะครับ
ถ้าอะไรที่ไม่ใช่หนังจะดีมาก แต่หนังก็ได้ครับ ขอราคาไม่แพง คู่ไม่เกิน 3-4พัน(+ได้นิดหน่อย)  ขอบคุณครับ ยิ้ม
ปล.ถ้ามีร้าน amazon แนะนำก็ ขอลิ้งด้วยครับ

ขอบคุณมากๆครับเม่าหนาว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่