Iphone 5 เชคอีมี่แล้วได้สิทธิ์เปลี่ยนแบต จะได้เปลี่ยนทุกเครื่อง หรือต้องไปเชคกับศูนย์ apple อีกทีครับ

ลองเชคกับเว็บ apple แล้ว บอกว่าอยู่ในล็อตที่ได้สิทธิ์เปลี่ยนแบตครับ แบบนี้ได้เปลี่ยนชัว ๆ เลยหรือป่าวครับ หรือว่าต้องไปเชคที่ศูนย์อีกทีครับว่าแบตมีปัญหาหรือป่าว

มีใครได้สิทธิ์เปลี่ยนแบต เอาไปศูนย์แล้วเปลี่ยนไม่ได้มั่งมั้ยครับ

ปล.พอดีจะขายเครื่อง Iphone 5 ครับ จะได้รับประกันกับคนซื้อถูกว่าได้เปลี่ยนแน่ ๆ กลัวคนซื้อไปที่ศูนย์แล้วเค้าไม่ให้เปลี่ยนละแย่เลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่