facebook ไม่รีเฟรชเวลาเข้าเพจ ทำยังไงดีครับ

กระทู้คำถาม
คือเวลาเข้าเพจแล้ว ถ้าเราย้อนไปดูข้อมูลเก่าๆอ่ะครับ
พอเลื่อนๆไปเรื่อยๆปกติต้องมีให้กด see more
แต่มันก็กดไม่ได้ แบบว่ามันขึ้นเป็นหมุนๆรีเฟรชอยู่นั่นอ่ะครับ
คือกดได้อีกคือ พวก 2014 2013 .... เข้าเพจใหม่ก็ไม่หาย
ลบแล้วลงใหม่ก็ไม่หาย เห้ออออ จะเข้าเพจทีก็ลำบาก ดูอะไรก็ไม่ได้

ขอโทษด้วยนะครับไม่มีรูป พอดียังไม่ได้ยืนยัน
ทำอย่างไรดีครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น