เพื่อนแฟนแอดไลน์มาจีบและขอมีอะไรด้วย ทำยังไงดีคะ

ลบกระทู้แล้วนะคะ ขอบคุณสำหรับทุกคำปรึกษาค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 14
"...  ภาค 1  : หลังจากยั่วโมโหแฟนจนได้เรื่อง  
ภาค 2 : ผิวข้าทำไมถึงหอม  
ภาค 3 : ท้องหรือไม่?
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ภาค 4 : เพื่อนของแฟน  ทำแทนไม่ได้

เตรียมตัวพบกับภาค 5 เร็วๆนี้ ที่ห้องสยาม..."

เพี้ยนปูเสื่อรอเพี้ยนปูเสื่อรอเพี้ยนปูเสื่อรอเพี้ยนปูเสื่อรอเพี้ยนปูเสื่อรอ
เพี้ยนเผือกเพี้ยนเผือกเพี้ยนเผือกเพี้ยนเผือกเพี้ยนเผือก
ความคิดเห็นที่ 41
นานๆตั้งกระทู้ทีก็พอจะเชื่อนะ
นี่ถี่มากภายในไม่กี่วัน นี่ทั้งโดนสกอเปี้ยนแทททูไป 1ดอก
ต่อมาท้อง นี่เตรียมงานแต่ง ตามด้วยเพื่อนแฟนมาขอซั่มแบบฮาร์ดคอร์
ทู้สุดท้ายนี่แปร่งๆไปหน่อยนะ

กรณีเขียนไลน์ตอบโต้ขึ่นมาเองเรื่องปกติมากๆแล้วจ้า
พลอตเรื่องก็ไม่ใหม่อะไร พอมีกระทู้ 2 3 4 คลอดมาเร็ว
มันเลยอินลำบากเพราะคุณไม่ให้นางเอกได้พักเลย

เต็มสิบให้ 3ค่ะเรื่องนี้
ปล.ทั้งที่เรื่องคุณแฟนสกอเปี้ยนแทททูเรื่องนั้นอ่านเพลิน
ให้ 8 จนมาเจอว่าลอกมาจากนิยาย ผิดหวังมาก
ไม่คิดเอง หักเหลือ 2 ค่ะ
ความคิดเห็นที่ 100
3 รูปแรกเราแคปไม่ทันนะ ดีมีคนช่วยแคป อิอิ

ความคิดเห็นที่ 70
เมื่ออาทิตย์ก่อนังไม่แน่ใจเลยว่าเป็นแฟนกันรึเปล่า  เลยลองยั่วโมโหเค้าไป  จากนั้นก็โซเดมาคอมเลือดสาด
อีกวันก็ต้องสงสัยว่าตัวมีกลิ่นหอม
สองวันถัดมาสงสัยว่าจะท้องมั้ย

สรุปวันนี้คือท้อง เลื่อนแต่งงานจากธค.มาเป็นพย. (แพลนงานแต่งอาทิตย์นึง??) แฟนเพื่อนขอมีอะไรด้วย

วงจรชีวิตจขกท.เร็วมากค่ะ  เป็นญาติกับยุงลายรึเปล่าคะ?
ความคิดเห็นที่ 5
คำว่า "ไม่" มันพิมพ์ยากนักเหรอ อยากรู้จริงๆ

จะ "มั๊ย" อะไรนักหนา ๕๕๕๕๕๕๕๕๕

เป็นไรมากมั๊ย  แนะนำให้บอกแฟนจขกท.เลยค่ะ

เพื่อนแบบนี้ไม่ควรเก็บไว้เป็นเพื่อน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่