อยากรบกวนถามคนที่เคยสักคิ้ว ของเรามันปรกติหรือเปล่าคะ กังวลใจ

คือไปสักคิ้วมา เป็นแบบ 6 มิติ นี่วันที่13แล้ว ตอนสักเสร็จมันจะเป็นเส้นๆ แต่พอลอกแล้วออกมาเป็นแผ่นเลยอ่ะค่ะ แล้วเหมือนสีจะไม่ค่อยติด ตอนนี้ก็แหว่งๆค่อนข้างมากเลย เค้าบอกเดือนนึงให้ไปเติมได้ แต่ก็ต้องรออีกตั้งสองอาทิตย์

เราอยากขอความคิดเห็นว่า แบบนี้มันปรกติหรือเปล่าคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่