มีคำถามเล็กๆน้อยๆ เกี่ยวกับหนังเรื่อง Interstellar ค่ะ

ส่วนตัวชอบหนังของคริสโตเฟอร์ โนแลนมากค่ะ โดยเฉพาะ inception
พอได้ยินเรื่อง Interstellarที่เป็นหนังใหม่ที่จะเข้าเดือนพย.นี้ รอติดตามอย่างใจจดใจจ่อมากค่ะ
แต่.......................
ไปรู้มาว่า หนังไซไฟแบบนี้ โดยเฉพาะเรื่องนี้ด้วย ต้องดูกับโรงหนัง Imax เท่านั้นถึงจะมันนนนนนนนนนนนส์ *0*
เราอยู่ภาคใต้ค่ะ ปัญหาอยู่ที่โรงหนังImax มีแค่ที่หาดใหญ่เท่านั้น
ซึ่งเวลาเดินทางไปประมาณ 2ชม (ไป-กลับ รวม4ชม.)
สอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ อย่าหาว่าโง่อะไรเลยนะคะ
จะคุ้มมั้ยถ้าเดินทางไปดูหนังเรื่องนี้ (ซึ่งโอกาสหาดูได้ยากมาก) อีกอย่าง เรายังเรียนอยู่ด้วยค่ะ ช่วงนั้นก็มีการสอบ Gatpat
ซึ่งสำคัญในชีวิตมากเช่นกัน555555
ได้โปรดชี้แนะให้ข้าน้อยด้วยยยยยย อ่ะเหื๊อก
ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่