ต้องการเซ้งธุรกิจ​ร้านอาหาร​ ติดป้าย​เซ้งหน้าร้าน​ดีไหมครับ?​

ผม​ต้อง​การ​เซ้ง​กิจการ​ร้านอาหาร​ตามสั่ง​ของ​ผม​ ย่าน​สะพานควาย​ครั​บ​ กิจการ​มีกำไร​แต่มีปัญ​หาเรื่องลูกจ้าง​

ถ้าติดป้าย​ประกาศ​เซ้งหน้า​ร้านจะมีผลเสีย​อะไรไหมครับ?

หรือแค่ควรประกาศออนไลน์​อย่าง​เดียว​ ​เพื่อไม่ให้มีผลกระทบ​ต่อ​การดำเนิ​น​กิจการ​ต่อของ​ผู้​เซ้งและความรู้สึก​ของลูกค้า

ขอคำแนะนำ​ด้วย​ครับ​

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่