ที่พักนครนายกค่ะ

กระทู้สนทนา
มีที่พักนครนายกแนะนำมั้ยคะพัก 3 คนพ่อแม่ลูกค่ะ  อยากได้ที่ไม่รับกรุ๊ปน่ะค่ะ หรือถ้ารับกรุ๊ปขอแยกโซนกิจกรรมไกลสักนิด พอจะมีบ้างมั้ยคะ หาจนตาลายแล้วค่ะ ส่วนมากจะเป็นรีสอร์ทใหญ่ๆ ไว้รองรับสัมมนา รับน้อง อะไรประมาณนี้ค่ะ อยากได้เงียบ ๆ ไม่ชอบดนตรีหรือกิจกรรมอยู่ใกล้ๆ น่ะค่ะ เสียงดังเกรงว่าจะไม่หลับ อยากได้แบบติดน้ำ ราคาไม่เกิน 4-5000/ คืน นะคะ
ขอบพระคุณมากค่ะ พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่