ช่วยด้วยครับ -0- Adobe CS5 เปิดไม่ได้ครับ ขึ้น error : 3

กระทู้คำถาม
ผมลง Adobe CS5 ไว้สามตัว คือ Illustrator, InDesign และ Flash Professional ครับ
ลงตอนบ่ายก็เปิดใช้งานได้ตามปกติครับ ทำการ Host Patch เรียบร้อยแล้ว
แต่พอปิดเครื่องแล้วมาใช้ตอนค่ำๆ ก็เปิดไม่ได้ครับ มันขึ้น Configuration error

พอผมคลิก Ok ของโปรแกรม Illustrator กับ Flash Professional กล่องข้อความก็หายไปครับ

แต่ InDesign พอคลิก Ok แล้ว มันขึ้นมาอีกว่า

ผมควรจะทำไงดีครับ ขอบคุณครับ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่