ช่วยแนะนำด้วยค่ะ อยากนำเข้าของญี่ปุ่นมาขายในไทยค่ะ

มีใครพอจะรู้เรื่องเกี่ยวกับการนำเข้าสินค้าญี่ปุ่นมาขายไหมค่ะ เข้าติดต่อที่ไหนยังงัยค่ะ สนใจจะเปิดขายเป็นประมาณซุปเปอร์มาเก็ตน่ะค่ะมีถุกอย่างผลไม้ ของสด  ขนม ของฝาก และก็ของมือสองค่ะ อาหารเสริม บลาๆๆๆ เหมือนกับร้านที่ญี่ปุ่นค่ะ ของมือสองเน้นเป็นเสื้อผ้าเครื่องครัวเครื่องใช้ และที่สำคัญกระเป๋าแบรนด์เนมมือสองค่ะ มีใครให้คำแนะนำหน่อยค่ะหาในเน็ตจนปวดหัวไปหมดแล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้เป็นชิ้นเป็นอันเลยค่ะ จะไปญี่ปุ่นตอนนี้ก็ม่ายรู้จะเริ่มตรงไหนดี ช่วยด้วยๆๆๆๆ (ดิฉันโพสต์ผิดที่ผิดห้องรึเปล่าก็ม่ายรู้น่ะค่ะแต่ถ้าผิดก็ขอโทษน่ะค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่