ตามล่าบุคคล จาก Facebook ได้ไหม ?

สวัสดีครับ วันนี้ผมมีเรื่องรบกวนหน่อยครับ

คือหากผมต้องการตามล่า บุคคลนึงใน Facebook มันจะยากไหมครับ
สิ่งที่ผมมี คือ
1.ชื่อ เจ้าของ Facebook
2.ตัวเลข ของ Facebook
3.รูปภาพหน้าจริงของเจ้าของ
-จุดประสงค์
ทุกวันนี้ผมอยู่ไม่เป็นสุข โดนก่อกวนอยู่เป็นระยะๆครับ จะแจ้งความ ก้กลัวเจ้าหน้าที่เค้ารับเรื่องไว้เเล้วไม่ทำอะไร ก็เลยพยายามลองทำด้วยตัวเองก่อน แต่ก็ไม่เป็นผลครับ
ผมเพื่อต้องการได้พูดคุยกับบุคคลนั้น เพื่อให้ทราบถึงจุดประสงค์ที่เค้ามาก่อกวน เค้าทำเพื่ออะไร เเต่ไม่รู้ว่าจะติดต่อทางไหน จะตามตัวได้อย่างไร
พอมีทางที่ผมจะตามตัวคนนั้นเจอไหมครับ ทุกวันนี้อยู่แบบ ไม่มีความสุข
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่