จักรยานพับ Chevrolet โดนขโมยถอดหลักอานไป ฝากเพื่อนสมาชิกช่วยดูหน่อยครับ

กระทู้สนทนา
จอดไว้สะพานลอยคนข้ามหน้า Chic Republic ถนนประดิษมนูธรรม
เป็นหลักอาน Zoom สีดำตามภาพที่สองครับ ที่เบาะมีตำหนิขาดนิดนึง ตรงตำแหน่งที่วงไว้ครับ

โดนวันนี้สด ๆ ร้อน ๆ ร้องไห้ กว่าจะปั่นถึงบ้านเข่าอ่อนเลยครับเพราะ ต้องยืนปั่นกลับบ้าน

หลักอาน, เบาะที่หาย และตำหนิครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่