มันมีครีมที่ใช้ทา แล้วหัวนมเป็นสีชมพูได้จริงหรือครับ แนะนำหน่อยครับ???

หัวนมสีดำ หรือคล้ำ นี่อาจเป็นจากกรรมพนธุ์หรือป่าวครับ เพื่อนชอบว่าหัวนมดำ(ชอบถ่ายรูปถอดเสื้อ โชว์ก้างครับ ก็ได้แต่แอบน้อยใจครับ)  คนที่มีเงินก็ไปทำ แต่ผมก็อยากหาวิธีที่ช่วยให้ทุเลาะลงบ้างพอจะมีวิธีหรือป่าวครับ รบกวนหน่อยครับอมยิ้ม08อมยิ้ม07อมยิ้ม07อมยิ้ม07
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่