สอบถามโรงแรมในระแวกตัวเมืองหน่อยครับ

พอดีจะไปเชียงรายในช่วงกลางเดือนพฤศจิกายนเลยอยากสอบถามที่พักช่วยแนะนำหน่อยครับ
ราคาช่วงสักพันต้นๆก็ได้ครับ
ไปกัน4คนนอนสองคืนครับ กับพ่อแม่

อยากได้สบายๆปลอดภัยหน่อย  ที่จอดรถปลอดภัยห่วงรถด้วยครับ

อีกสักคำถามครับ จะขึ้นดอยแม่สลอง ช่วยแนะนำเส้นทางหน่อยครับว่ามีความลาดชันขนาดไหน
ขับ civic fb ขึ้นครับจะไหวไหมครับขอบคุณครับบบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่