เรียนราม นิติฯ จบภายใน 2 ปีครึ่ง ทำยังไงบ้าง?

ปัจจุบันทำงานอยู่ จบคณะนิเทศฯ  ใฝ่ฝันอยากเป็นตำรวจ เลยมุ่งมั่นที่จะเรียนต่อค่ะ
อยากเรียนจบนิติฯให้เร็วที่สุด แล้วนำวุฒิที่ได้สมัครสอบตำรวจเวลาที่เปิดสอบค่ะเพราะวุฒิที่มีไม่ตรงกับคุณสมบัติ
รบกวนผู้ที่รู้ช่วยแนะนำแนวทางด้วยนะค่ะ แล้วอยากทราบค่าใช้จ่ายโดยประมาณทั้งหมดตลอดหลักสูตรด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่