AIS รบกวนตอบทีครับ.,IPHONE 6PLUS

กระทู้สนทนา
สอบถามครับเกี่ยวกับ.Iphone 6 plus
วันนี้ผมจอง128สีเทาไม่ทัน
เลยจำใจจอง16GBมา
หากผมไม่ไปรับของ.จะะีผลเสียอย่างไรในอนาตตบ้างครับ.
อาทิเช่น.โดนตัดสิทธิ์ต่างๆ

แล้วตอนนี้โทรเช็กกับเอไอเอสแล้วได้ยินว่าวันที่3นี้จะวางจำหน่ายศูนย์บริการตามช๊อปเทเลวิส.ไม่แน่ใจว่าจะมีPlus 64หรือ128GBวางจำหน่ายไหมครับ.

แล้วหากไม่มี.ต้องรอไปจนถึงเมื่อไหร่ครับ

หากต้องการหรือสนใจจริงๆสามารถจองนอกรอบได้ไหมครับ
ปล.รบกวนด้วยครับมือถือที่ใช้จะพังแล้วกลัวอยู่ไม่ถึงอยู่ไม่ถึงลางเดือนพฤศจิกายน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่