กลุ้มใจค่ะ....เรื่องขอวีซ่าอเมริกา สถานะนักศึกษา :(

กระทู้คำถาม
จขกท เรียนอยุ่ชั้นปีที่ 3 คณะวิศวกรรมเคมี มหาวิทยาลัยเเห่งหนึ่งค่ะ อยากไปเที่ยวอเมริกาช่วงคริสมาสค่ะ เเละเดินทางคนเดียวอีกอย่างไม่เคยเที่ยวเมืองนอกมาก่อนเรย ตอนนี้กลุ้มใจเเละเปนกังวลเกี่ยวกับวีซ่ามากค่ะ กลัวว่าจะไม่ผ่าน หรือเพราะโดนไซโคมากเกินไปจนทำให้คิดมาก ยังไงขอกำลังใจและประสบการณ์ของคนที่เพิ่งไปขอวีซ่าหน่อยค่ะ เราควรเตรียวตัวอย่างไรบ้างค่ะ ขอบคุณมากๆนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่