กำลังมองหาร้านทำไฟล์รูป เพื่อเอาไปสกรีนเสื้อ ??

ผมกำลังอยากจะทำเสื้อครับ แต่ว่าไม่ค่อยมีความรู้เรื่องโปรแกรมคอมพิวเตอร์เคยไปอ่านมาเขาแนะนำให้ไปหาร้านทำไฟล์ให้ แต่ไม่ทราบว่ามีร้านอยู่แถวๆไหนบ้าน(แต่เคยได้ยินมาว่า แยกจุฬา) ใครมีประสบการณ์ทำเสื้อขายหรือมีประการณ์ทำไฟล์รูปหรือรู้ร้านว่าอยู่แถวไหน ช้วยแนะนำผมด้วยนะครับแล้วร้านส่วนใหญ่เปิดกี่โมงถึงกี่โมงหรอครับ ??

แล้วถ้าจะไปทำที่ร้านต้องเตรียมอะไรไปบ้างหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่