18+ แบบนี้เรียกว่าหมกมุ่นไหมคะ

กระทู้คำถาม
ดิชั้นอายุ 27 ปีค่ะ แฟนอายุ 32 คบกันมาก็จะ 4 ปีแล้วค่ะ สามีทำการบ้านก็ปกติค่ะ อาทิตย์ละครั้ง แต่ครั้งนึงแฟนจะเสร็จไม่ต่ำกว่า 4-5 รอบ อยากรู้ว่าแฟนเราหมกมุ่นมากไหมคะ เพราะเห็นเพื่อนคุยกันเรื่องแฟนทำการบ้าน เราก็เล่าให้เพื่อนฟังแบบนี้ค่ะ เพื่อนก็บอกว่า หมกมุ่นไปนะ เราเลยไม่มั่นใจค่ะ เลยมาโพสกระทู้ถามนี่แหล่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่