รบกวนถามเรื่อง การอัพ fw iphone 5s เครื่องหิ้วครับ

กระทู้คำถาม
IPhone 5 นะครับไม่ใช่ 5s
พอดีมีเพื่อนเขาเอาเครื่องหลุดมาขายให้นะครับแต่เป็นเครื่องหิ้วจาก แอฟริกาใต้ SO fwน่าจะ6.1.3 ไม่ทราบว่าล่าสุด FWไปถึงในแล้วครับแล้วอัพได้มั้ยค่าอัพเท่าไหร่ผมใช้วันทูคอลมันมีซิมให้หรือเปล่า เครื่องน่าจะทำมาแล้วเพราะเห็นมีเมนูภาษาไทย แล้วเห็นมันระบุว่าผู้ให้บริการ MTN 14.1 คืออะไรครับ รบกวนด้วยนะครับถามเป็นความรู้
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่