ระหว่าง แมนยู กับ สเปอร์ กองหลังทีมไหนส่งเสริม ผู้รักษาประตูได้ดีกว่ากันครับ

ผมแฟนทีม สเปอร์ ถ้าย้อน ไปสั้นๆ ตั้งแต่ ปีที่แล้ว อ่อนใจ กับกองหลังมากๆ
ถ้าไม่ได้ การเซฟของ ยอริส คงดูไม่จืดเลย จะเห็นได้ว่า มีหลายนัดที่ โดนยิงขาด หลายลูก
อย่างนัดแพ้ ลิเวอร์พูล นัดแพ้ แมนซิตี้ โดนแบบเหน่งๆ ปีนี้ก็โดนอีก T_T
ซึ่งสำหรับ ยอริสแล้ว ผมหวั่นจริงๆ ว่าฤดูกาลหน้า โดนทีมใหญ่จ้องดึงแน่นอน

ส่วนของ แมนยู ผมไม่ค่อยจะได้ดู การแข่งหรอกนะครับ แต่ก็ดูไฮไลท์ ทุกครั้ง
และก็ติดตามจาก เพจ Devil Magazine ที่เขียนแซวกองหลัง แทบทุกครั้ง ว่า ปั้น เดเกอา Level ขึ้นเอา ขึ้นเอา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่