รบกวนแนะนำร้านอาหารที่มีเมนูอาหารเจ แถวสยาม หรือเส้น BTS ให้ด้วยค่ะ

พอดีนัดรุ่นพี่กินข้าววันเสาร์นี้แต่นางกินเจรอบ 2 อยุ่ ส่วนเราก็ไม่ค่อยชอบกินผัก
เลยอยากจะหาร้านอาหารที่มีเมนูปกติและเมนูอาหารเจน่ะค่ะ
ต้องนัดกันช่วงนี้ เพราะเดี๋ยวนางไปทำงานต่างประเทศแล้ว
รบกวนทุกคนช่วยแนะนำด้วยนะคะ

พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น