เข้าเว็บจอง iPhone 6 Plus ไม่ทันยังไม่เซ็งเท่ากับ กดจองได้แล้วแต่หน้าเว็บมาตายตอนกด "ยืนยัน"

กระทู้คำถาม
ผมจอง iPhone 6 Plus กรอกทั้งที่อยู่เส็รจกดเข้าขั้นตอนถัดไป > เลือกวันเวลา > กดถัดไปเหลือแค่กดยืนยัน

คราวนี้หน้าเว็บโหลดนานมาก กลายเป็นขึ้น Error อุบาทที่สุด กลายเป็นกลับมาให้ไล่ย้อนกรอกใหม่คราวนี้ไม่ทันปิดการจองไปแล้วของ

Truemove H

ประเด็นจองไม่ทันยังไม่เซ็งเฉยๆนะครับ นี้มันขั้นตอนสุดท้ายแล้วเหลือแค่ยืนยันก็เรียบร้อยมาพลาดจองไม่ทันเพราะหน้าเว็บของทรู

มีใครเจอแบบผมบ้างครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่